Siffofin
● Cikakkun Ayyukan Band
● Ƙaƙƙarfan Polarization Biyu
● Yawan Keɓewa
● Daidaitaccen Injin da Gilashin Zinare
Ƙayyadaddun bayanai
MT-DPHA6090-15 | ||
Abu | Ƙayyadaddun bayanai | Raka'a |
Yawan Mitar | 60-90 | GHz |
Riba | 15 | dBi |
VSWR | 1.3:1 | |
Polarization | Dual | |
A kwance 3dB Nisa Bim | 33 | Digiri |
Nisa na wake 3dB tsaye | 28 | Digiri |
Keɓewar tashar jiragen ruwa | 45 | dB |
Girman | 27.90*51.70 | mm |
Nauyi | 74 | g |
Girman Waveguide | WR-12 | |
Zayyana Flange | UG-387/U | |
Body Material da Gama | Aluminum, Gold |
Zane-zane
Sakamakon Gwaji
Hayaniyar Baya
Ana haifar da hayaniya ta hanyar ɓarna abubuwa da na'urori masu aiki a cikin mai karɓar, amma kuma ana iya tura hayaniya ta eriya zuwa shigar da mai karɓa.Ana iya karɓar hayaniyar eriya daga yanayin waje, ko haifar da shi a ciki, kamar hayaniyar zafi da ta haifar da hasara a cikin eriyar kanta.Ana iya sarrafa ƙarar da ke cikin mai karɓa zuwa wani ɗan lokaci, yayin da ƙarar da eriya ta karɓa daga muhalli yawanci ba ta da ƙarfi kuma tana iya wuce matakin amo na mai karɓar kanta.Sabili da haka, yana da mahimmanci don siffata ƙarfin amo da eriya ke bayarwa ga mai karɓa.
Ana haifar da hayaniya ta hanyar ɓarna abubuwa da na'urori masu aiki a cikin mai karɓar, amma kuma ana iya tura hayaniya ta eriya zuwa shigar da mai karɓa.Ana iya karɓar hayaniyar eriya daga yanayin waje, ko haifar da shi a ciki, kamar hayaniyar zafi da ta haifar da hasara a cikin eriyar kanta.Ana iya sarrafa ƙarar da ke cikin mai karɓa zuwa wani ɗan lokaci, yayin da ƙarar da eriya ta karɓa daga muhalli yawanci ba ta da ƙarfi kuma tana iya wuce matakin amo na mai karɓar kanta.Sabili da haka, yana da mahimmanci don siffata ƙarfin amo da eriya ke bayarwa ga mai karɓa.
Eriya masu faɗin manyan katako na iya ɗaukar ƙarfin amo daga tushe iri-iri.Bugu da ƙari, ana iya karɓar hayaniya daga lobes na gefen ƙirar eriya, ko ta hanyar tunani daga ƙasa ko wasu manyan abubuwa.
-
Standard Gain Horn Eriya 20dBi Nau'in.Gani, 2.6...
-
Waveguide Probe Eriya 8 dBi Typ.Gain, 110GHz-...
-
Waveguide Probe Eriya 8 dBi Typ.Gain, 26.5GHz...
-
Standard Gain Horn Eriya 15dBi Nau'in.Gani, 3.3...
-
Standard Gain Horn Eriya 10dBi Nau'in.Gani, 8.2...
-
Waveguide Probe Eriya 8 dBi Typ.Gain, 75GHz-1...