Ƙimar da ake buƙata:
Mitar watsawa: 31.2-32.8GHz
Saukewa: 15DB
3 dB Nisa nisa: E jirgin sama ± 90°, H jirgin sama ± 7.5°
Warewa Channel Mai Canjawa: >40dB
1.Technical Specification da ake bukata
Abu | Siga | Ƙayyadaddun bayanai |
1 | Yawanci | 31-33GHz |
2 | Diamita na fuskar eriya | 66mm*16*4mm |
3 | kusurwar hawan Eriya | 65°±1° |
4 | Faɗin katako | E jirgin sama ± 95°, H jirgin 15°±1° |
5 | Riba | ± 90 :8.5dBi |
6 | Lobe na gefe | <-22dB |
7 | Warewa transcevier | > 55dB |
2.Maganin Fasaha
Dangane da kiyaye tsarin jiki na ainihin makircin bai canza ba, karɓa da watsawa har yanzu ana tsara su tare da eriya biyu na baya-baya bi da bi. Matsakaicin eriya ɗaya shine ± 100°, mafi ƙarancin riba na eriya ɗaya shine 8.5dBi@90°, kuma kusurwar farar tsakanin igiyar eriya da axis na makami mai linzami shine 65°. Ƙarƙashin eriya eriyar ramin ja-gora ce, kuma hanyar sadarwar ciyarwa tana yin girma da girman lokaci don biyan buƙatun ambulaf-lobe da kusurwar ɗagawa.
Ayyukan Radiation
Haɗin ƙirar eriya ɗaya da eriya biyu an daidaita su bi da bi. Saboda girman girman radiyo na baya, haɗin eriya biyu zai haifar da zurfin sifili mara daidaituwa, yayin da eriya ɗaya ke da ƙirar haske mai santsi a cikin kewayon ± 90° azimuth. Riba shine mafi ƙanƙanta a 100°C, amma duk sun fi 8.5dBi girma. Keɓance tsakanin eriya masu watsawa da karɓa a ƙarƙashin yanayin tashin hankali biyu ya fi 60dB.
1.65 Tsarin Girman Digiri (Riba)
31GHz, 32GHz, 33GHz dual eriya kira 65° tsayin kusurwa 360° azimuth tsarin
31GHz, 32GHz, 33GHz eriya guda ɗaya 65° tsayin kusurwa 360°azimuth ƙirar
Tsarin 1.3D tare da kusurwar Hawan Digiri 65 (Gain)
Haɓaka ƙirar haɓaka 65° tare da eriya biyu
Haɗin eriya guda ɗaya 65° ƙirar haɓakawa
Dual eriya kira 3D tsarin
Samfuran 3D na eriya guda ɗaya
1.Pitch Plane Pattern (Side Lobe) Lobe Gefe na Farko<-22db
31GHz, 32GHz, 33GHz Single eriya 65° ƙirar kusurwar haɓakawa
Tsayayyen igiyar ruwa da keɓewar transceiver
VSWR <1.2
Warewar transceiver<-55dB