RFMISOyanzu ya shiga cikin nunin Makon Microwave na Turai na 2023 kuma ya sami sakamako mai kyau. A matsayin ɗaya daga cikin manyan abubuwan da suka faru na injin microwave da masana'antar RF a duk duniya, Makon Microwave na Turai na shekara-shekara yana jan hankalin ƙwararru daga ko'ina cikin duniya don nuna sabbin sabbin abubuwa da hanyar sadarwa tare da mutane masu tunani iri ɗaya.
An gudanar da bikin baje kolin na tsawon kwanaki a birnin Berlin mai cike da rudani. A matsayin ɗan takara, RFMISO tana da daraja don nuna na kamfaninmukayan yankan-baki. A cikin shirye-shiryen baje kolin, mun tsara rumfarmu a hankali kuma mun samar da yanayi maraba da baƙi. Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu suna nan don yin hulɗa tare da masu halarta, ba da haske game da samfuranmu da magance duk wata tambaya da za su iya samu.
Makon Microwave na Turai yana ba da dama ta musamman don sadarwa tare da shugabannin masana'antu da ƙwararru. Nunin yana ba da dandamali don haɗawa da abokan ciniki masu yuwuwa, abokan tarayya da masu haɗin gwiwa. Ya haifar da tattaunawa masu nishadantarwa da yawa kuma ya bar duk masu halarta samun kwarin gwiwa ta sabbin abubuwa.
Gabaɗaya, shiga cikin Makon Microwave na Turai abu ne mai matukar lada. Wannan nunin yana ba mu damar nutsar da kanmu cikin duniyar microwave da fasahar RF, hanyar sadarwa tare da shugabannin masana'antu, da samun fa'ida mai mahimmanci game da sabbin ci gaba. RFMISO tana da farin cikin shiga cikin wannan gagarumin taron kuma tana sa ran abubuwan da zasu faru nan gaba.
E-mail:info@rf-miso.com
Waya: 0086-028-82695327
Yanar Gizo: www.rf-miso.com
Lokacin aikawa: Satumba-26-2023